Nashik : 40 नाटकांचे होणार सादरीकरण, राज्य नाट्य स्पर्धेचे अंतिम फेरीचे वेळापत्रक जाहीर
नाशिक : पुढारी वृत्तसेवा
६१ व्या महाराष्ट्र राज्य नाट्य स्पर्धेच्या अंतिम फेरीला दि. १ मार्चपासून सुरुवात होत असून, महाकवी कालिदास कलामंदिर व परशुराम साईखेडकर नाट्यगृहात एकूण ४० नाटकांचे सादरीकरण दि.२६ मार्चपर्यंत होणार आहेत.
महाकवी कालिदास कलामंदिर दुपारी ४ वाजता सादर होणारे नाटक पुढीलप्रमाणे :
दि.१ – निर्वासित (यूथ फोरम, देवगड)
दि. २ – संगीत दहन आख्यान (व्यक्ती, पुणे)
दि. ३ – आपुलीचा वाद आपणासी (सूर्यरत्न यूथ फाउंडेशन, नायगाव, सातारा)
दि. ६ फ्लाइंग राणी (श्री स्थानक बहुद्देशीय संस्था, ठाणे)
दि. ७ – बॅलन्स शिट (श्री जयोस्तुते युवक मित्रमंडळ, कोल्हापूर)
दि. ८ – अबीर गुलाल (शकुंतलादेवी सामाजिक सेवाभावी संस्था, लातूर
दि. ९ अर्यमा उवाच (समर्थ बहुद्देशीय संस्था, एरंडोल, जळगाव)
दि. १३ – युद्ध अटळ आहे? (नवक्रांती मित्रमंडळ, दहिवली)
दि. १४ – वार्ता वार्ता वाढे (नाट्यसंस्कार कला अकादमी, पुणे)
दि.१५ – वृंदावन (मराठी बाणा, चंद्रपूर)
दि. १६ – अंधार उजाळण्यासाठी (गुलमोहर बहुद्देशीय संस्था, नागपूर)
दि. २० – शीतयुद्ध सदानंद (बॉश फाइन आर्ट्स, नाशिक)
दि. २१ – गटार (बहुजन रंगभूमी, नागपूर)
दि. २२ – फक्त एकदा वळून बघ (अश्वघोष आर्ट्स ॲण्ड कल्चर फोरम, मुंबई)
दि. २३ – रक्ताभिषेक (आनंदरंग कलामंच, सोलापूर)
दि. २४ – गांधी विरुद्ध गांधी (अंबापेठ क्लब, अमरावती)
परशुराम साईखेडकर नाट्यगृहात रात्री ८ वाजता सादर केले जाणारे नाटक पुढीलप्रमाणे :
दि. २- श्याम तुझी आवस इली रे (स्वराध्या फाउंडेशन, मालवण)
दि. ३ – नात्यांचे गणित (सुहासिनी नाट्यधारा, महाड)
दि. ५ – मिशन व्हिक्टरी (श्री विघ्नहर्ता प्रतिष्ठान, मुंबई)
दि. ६ – एक रिकामी बाजू (श्री नागेश महालक्ष्मी प्रासादिक नाट्यसमाज, फोंडा)
दि. ८- चांदणी (संवर्धन बहुद्देशीय सेवाभावी संस्था, नाशिक)
दि. ९ – तेरे मेरे सपने (समर्पित फाउंडेशन, सोलापूर)
दि. १० – इनफिल्ट्रेशन (रसरंग, उगवे)
दि. ११ – दुपारी १२ वाजता एका उत्तराची कहाणी (रंगकर्मी प्रतिष्ठान, अहमदनगर)
दि. ११ – सखाराम बाइंडर (रामदास शेवाळे प्रतिष्ठान, कळंबोली)
दि. १२ – दुपारी १२ वाजता ऱ्हासपर्व (बेस्ट कला व क्रीडा मंडळ, मुंबई)
दि.१२ – जंगल जंगल बटा चला है (परिवर्तन कला फाउंडेशन, कोल्हापूर)
दि. १३ – इशक का परछा (नाट्यसेवा थिएटर्स, नाशिक)
दि. १४ – शमा (नटराज फाउंडेशन, सांगली)
दि.१५ – अचानक (लोकजागृती बहुद्देशीय संस्था, शेकटा)
दि. १६ – दानव (गोपाला फाउंडेशन, परभणी)
दि. १७ – नात्याची गोष्ट (चारकोप कल्चरल ॲण्ड स्पाेर्ट्स फाउंडेशन, मुंबई)
दि. १८ – इव्होल्युशन ए क्वेश्चन मार्क (बृहन्मुंबई पोलिस कल्याण, मुंबई)
दि.२० – विसर्जन (बजाज ऑटो कला व क्रीडा विभाग, औरंगाबाद)
दि.२१ – समांतर (अथ इति नाट्यकला प्रतिष्ठान, अमरावती)
दि.२२ – जात बोवारी (आनंदवन एज्युकेशन सोसायटी, पुणे)
दि.२३ – गुलाबाची मस्तानी (आनंदी महिला संस्था, कल्याण)
दि.२४ – बझर (अखिल भारतीय मराठी नाट्य परिषद, मालवण शाखा)
दि.२५ – मोक्षदाह (अखिल भारतीय मराठी नाट्य परिषद, पिंपरी-चिंचवड शाखा)
दि.२६ – म्हातारा पाऊस (जिल्हा हौशी नाट्य संघ, अहमदनगर)
हेही वाचा :