नाशिक : मिर्ची चौकात अतिक्रमण जमीनदोस्त करतांना अतिक्रमण विभागाचे अधिकारी व कर्मचारी व तेथे जमलेला पोलिसांचा फौजफाटा व नागरिकांची गर्दी (छाया : गणेश बोडके) 
Latest

मिर्ची चौक : अतिक्रमणावर अखेर हातोडा पुढाऱ्यांच्या अतिक्रमण काढले

अंजली राऊत

नाशिक (पंचवटी) : पुढारी वृत्तसेवा

औरंगाबाद महामार्गावरील हॉटेल मिर्ची चौकात झालेल्या अपघातानंतर 'हॉट ब्लॅक स्पॉट' बाबत महापालिका प्रशासनाने अतिक्रमण काढण्यासंबंधी दिलेली १५ दिवसांशी मुदत संपुष्टात आल्याने मनपाच्या नगर रचना विभाग व अतिक्रमण विभागाने पोलीस फौज फाट्यासह मिरची हॉटेल व नाशिक वडापाव यांच्या अतिक्रमण जमीनदोस्त केले.

या भागातील पक्के अतिक्रमण काढण्याचे काम युद्ध पातळीवर सुरू असून अपघातानंतर या भागातील अतिक्रमण धारकांना १५ दिवसांची अतिक्रमण काढण्यासंदर्भात नोटीसा देण्यात येऊन जागेवर रेखांकन करण्यात आले होते. यानंतरही सदर अतिक्रमण धारकांकडून कुठलीही अतिक्रमण काढण्यासंबंधी हालचाल झालेली नव्हती. आज मात्र अतिक्रमण काढण्याची मुदत संपल्याने महापालिकेच्या अतिक्रमण विभागाकडून सदर अतिक्रमणावर हातोडा चालवण्यात आला व संपूर्ण अतिक्रमण जमीनदोस्त करण्यात आले.

हेही वाचा:

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

SCROLL FOR NEXT