एकमेकींशिवाय राहू शकत नाहीत, ‘सातव्या मुलीची सातवी मुलगीच्या’ सेटवरचे जय आणि वीरू’

सातव्या मुलीची सातवी मुलगी
सातव्या मुलीची सातवी मुलगी
Published on
Updated on

पुढारी ऑनलाईन डेस्क : मैत्री एक असं नातं आहे जे कधी ही ठरवून जुळत नाही. जिथे विचार जुळतात मैत्री आपली आपणच तयार होते आणि जर अशी मैत्री तुमच्या कामाच्या जागी निर्माण झाली तर कमावरचा कठीण दिवस ही सहज निघून जातो. अशीच एक मैत्रीण श्वेता मेहेंदळेला मिळाली तितिक्षाच्या रूपात.

संबंधित बातम्या – 

आपल्या मैत्री बद्दल बोलताना श्वेता म्हणाली. 'मी तितिक्षाला पहिल्यांदा 'सातव्या मुलीची सातवी मुलगीच्या' सेट वर भेटली आणि पहिल्या भेटीतच आमची वाइब मॅच झाली. पहिल्या टेक पासून आम्ही खूप सहज पणे सीन्स करायला लागलो. आमची केमिस्ट्री तुम्हाला स्क्रीनवर ही पाहायला मिळत असेल. माझं तितिक्षा बद्दल पहिल्या भेटीत थोडं वेगळं मत होतं मला वाटलं की ती खूप शांत आहे. पण जशी आमची मैत्री वाढली मला कळले की ती ही माझ्या सारखी मस्तीखोर आहे.

सेटवर जर कधी तितिक्षा नाही आली किंवा तिचा लेट कॉल टाईम असेल तर मी आतुरतेने तिची वाट पाहत असते. आऊटडोअर शूटिंग असेल तर आम्ही ठरवून एकत्र जातो. आमची सेटवरची टोपण नावं अशी नाहीयेत अजून, पण मी तितिक्षाला 'टी' म्हणून हाक मारते आणि तितिक्षा मला इंदू म्हणते. आमची मैत्री निखळ आहे.

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

संबंधित बातम्या

No stories found.
logo
Pudhari News
pudhari.news