सातारा : शिवसेना उपजिल्हा प्रमुख संजय भोसलेंना गुवाहाटीत पोलिसांनी घेतले ताब्यात

संजय भोसलेंची एकनाथ शिंदे साद
संजय भोसलेंची एकनाथ शिंदे साद
Published on
Updated on

सातारा : पुढारी वृत्तसेवा : एकनाथ शिंदेंच्या बंडात सामील झालेले शिवसेनेचे आमदार सध्या गुवाहाटीमधील रेडिसन ब्लू हॉटेलमध्ये आहेत. हे सर्व आमदार शिवसेना पक्ष प्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्यावर नाराज आहेत. यामुळे राज्‍यात राजयकीय घडामोडींना वेग आला आहे. अनेक आमदार शिंदे गटाला जावून मिळाले आहेत. तसेच आता काही खासदार आणि अपक्ष नेतेही मिळाले आहेत.

दरम्‍यान, शिवसेनेचे सातारा उपजिल्हा प्रमुख संजय भोसले हे गुवाहाटीला गेले आहेत. तेथे त्यांनी एकनाथ शिंदे आणि आमदारांनी परत येण्यासाठी रेडिसन ब्लू हॉटेलबाहेर घोषणाबाजी केली. यावेळी पोलिसांनी त्‍यांना ताब्‍यात घेतले आहे.  तसेच त्‍यांच्यासमवेत साताऱ्यातून ३ ते ४ शिवसैनीक गुवाहाटी येथे दाखल झाल्‍याची माहिती सुत्रांकडून मिळाली आहे.

हेही वाचा  

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

संबंधित बातम्या

No stories found.
logo
Pudhari News
pudhari.news