बीड : माजलगाव – तेलगाव रस्त्यावर पडलेल्या भेगात मोटारसायकल अडकून एकाचा मृत्यू

file photo
file photo
Published on
Updated on

माजलगाव; पुढारी वृत्तसेवा : खामगाव-पंढरपूर राष्ट्रीय महामार्गावरील माजलगाव – तेलगाव रस्त्यावर पडलेल्या भेंगामध्ये मोटरसायकलचे चाक अडकल्याने अपघात झाला. या अपघातात डोक्याला जबर मार लागल्याने एकाचा जागीच मृत्यू झाला. अब्दुल हाफिज सत्तार खान ( वय ४९) असे त्यांचे नाव आहे. आज (दि.१२) सायंकाळी पाचच्या सुमारास ही घटना घडली.

खामगाव – पंढरपूर या महामार्गावर दोन वर्षापासून मोठ्या प्रमाणात भेगा पडलेल्या आहेत. या भेगांमध्ये मोटरसायकलचे चाक अडकून अपघाताच्या घटना सतत घडत आहेत. आज (मंगळवारी) पंचायत समिती पतसंस्थेचे कर्मचारी खान हे कार्यालयाचे कामकाज संपल्यानंतर आपल्या घरी सिरसाळा येथे निघाले होते. माजलगाव – तेलगाव रस्त्यावरील रिलायन्स पेट्रोल पंपा समोर आले असता त्यांच्या मोटारसायकल (एम.एच.३८ ए ७२१८) चे चाक रस्त्यावरील भेगांमध्ये अडकले व मोटरसायकल जागेवरच पलटी झाली. या अपघातात त्यांच्या डोक्याला जबर मार लागल्याने त्यांचा जागीच मृत्यू झाला. त्यांनतर त्यांचा मृतदेह ग्रामीण रूग्णालयात शवविच्छेदनासाठी पाठविण्यात आला.

हेही वाचा : 

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

संबंधित बातम्या

No stories found.
logo
Pudhari News
pudhari.news