

सातारा, पुढारी वृत्तसेवा
मद्यधुंद कार चालकाने सोमवारी रात्री 9 च्या सुमारास सुसाट कार चालवून राजपथावर दोन दुचाकी, चार चारचाकी व एका पादचार्याला ठोकरले. त्यामध्ये तीन ते चार जण जखमी झाले असून संतप्त जमावाने मद्यपी कारचालकाला बेदम चोप दिला. दरम्यान, या घटनेने राजपथावर खळबळ उडाली.
सोमवारी रात्री 9 च्या सुमारास सातार्यातील शाहू चौक ते रेमंड शॉपी (तालीम संघ) या मार्गावर मद्यधुंद कारचालकाने बेफाम गाडी चालवली. भरधाव वेगातील या कारने प्रथम दत्त मंदिराजवळ एका दुचाकीस्वाराला ठोकरले. त्यामध्ये हा दुचाकीस्वार सुमारे पंचवीस फुट फरफटत गेला. त्याच्या पायाला दुखापत झाली आहे. त्यानंतर कार चालकाने वेगातच पुढे जावून दोन चारचाकी वाहनांना व एका पादचार्यालाही ठोकरले. त्यामुळे स्थानिक नागरिक व वाहनचालकांनी मद्यधुंद कार चालकाचा पाठलाग केला.
त्यानंतर एका चारचाकी गाडीला ठोकरल्यानंतर ही कार रस्त्यालगतच्या झाडावर जावून धडकली. संतप्त जमावाने या चालकाला बाहेर खेचून बेदम चोप दिला. त्यानंतर पोलिसांना घटनास्थळी पाचारण करण्यात आले. यावेळी तोबा गर्दी झाली होती. त्यामुळे पोलिसांना सौम्य लाठीमार करावा लागला. पोलिसांनी संबंधित कार चालकाला ताब्यात घेवून जमावाला शांत केले. त्यानंतर हे प्रकरण पोलिस ठाण्यात पोहोचले. रात्री उशीरापर्यंत या घटनेची नोंद झाली नव्हती.
हेही वाचा