Viral Post : इन्स्टाग्रामवर मेसेज.. गॅस शेगडीभोवती सात फेरे; मॉलमध्ये काम करणाऱ्या दोन तरुणींच्या लग्नाची गावभर चर्चा

इंस्‍टाग्रामवर झाली होती ओळख, सामाजिक बंधने झुगारत मंदिरात गुपचूप केला विवाह
Two Girls got married to each other video goes viral
बिहारमधील मधील सुपौल जिल्‍ह्यात त्रिवेणीगंजमधील दोन तरुणींनी गावातील मंदिरात गुपचूप लग्‍न उकरले. याचा व्‍हिडिओ सोशल मीडियावर तुफान व्‍हायरल होत आहे.
Published on
Updated on
Summary
  • मध्‍यरात्री एका मंदिरात उकरला विवाह

  • लग्नाचा व्हिडिओ स्वतःच सोशल मीडियावर केला शेअर

  • सोशल मीडियावर उमटत आहेत संमिश्र प्रतिक्रिया

Two Girls got married to each other video goes viral

सुपौल: बिहारमध्‍ये सध्‍या एका लग्‍नाची चर्चा जोरात सुरु आहे. कारणही तसेच आहे. हे लग्‍न तरुण आणि तरुणीमधील नसून, दोन तरुणींनी सर्व सामाजिक बंधने झुगारून विवाह केला आहे. एका मंदिरात जाऊन त्‍यांनी साध्या पद्धतीने लग्न केले. विशेष म्हणजे, मंदिरात अग्नी उपलब्ध नसल्याने त्यांनी गॅस शेगडीभोवतीसात फेरे विवाह उकरला. या लग्नाचा व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर तुफान व्हायरल होत आहे.

इन्‍स्‍टाग्रामवर ओळख...

बिहारमधील मधील सुपौल जिल्‍ह्यात त्रिवेणीगंजमधील दोन तरुणींची ओळख सुमारे दोन वर्षांपूर्वी 'इंस्टाग्राम' या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर झाली होती. काही दिवसांमध्‍येच मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झाले. दोन्ही तरुणी गेल्या दोन महिन्यांपासून त्रिवेणीगंजमधील वॉर्ड क्रमांक १८ मध्ये भाड्याने खोली घेऊन एकत्र राहत होत्या. त्या दोघी एकाच मॉलमध्ये कामाला होत्‍या.

Two Girls got married to each other video goes viral
Viral Post : हौसिंग सोसायटीच्या 'नकोश्या' लुडबुडीला तरुणीचे सडेतोड उत्तर; ठोकला ६२ लाखांचा अब्रूनुकसानीचा दावा

गॅस शेगडीला साक्षी मानून सात फेरे

दोन्‍ही तरुणींनी सामाजिक बंधन झुगारुन विवाहाचा निर्णय घेतला. आपल्‍या लग्‍नाचा समाज मान्‍यता देणार नाही याची पूर्वकल्‍पना असल्‍याने मध्‍यरात्रीच गुपचूप विवाह उकरण्‍यासाठी मंगळवारी (२३ डिसेंबर) मध्यरात्री दोघी त्रिवेणीगंज येथील मेळा मैदानावर असलेल्या एका मंदिरात गेल्‍या. अग्‍नीला साक्षी मानून विवाह करायचा होता;पण मंदिरात अग्नी उपलब्ध नव्‍हता. त्यांनी गॅस शेगडीला साक्षी मानून सात फेरे घेतले.

Two Girls got married to each other video goes viral
Viral Video|"इथे बेसावध राहिला तो संपला..." : क्षणाची सावधानता अन् जंगलाच्या राजाचा जीव वाचला!

एकाच मॉलमध्ये नोकरी आणि लिव्ह-इन रिलेशनशिप

मधेपुरा जिल्ह्यातील मुरलीगंज येथील पूजा गुप्ता आणि शंकरपूर परिसरातील काजल कुमारी गेल्या दोन महिन्यांपासून त्रिवेणीगंजमधील वॉर्ड क्रमांक १८ मध्ये भाड्याने खोली घेऊन एकत्र राहत होत्या. त्‍यांनी मध्‍यरात्री गुपचूप लग्न उकरले. त्यानंतर त्यांनी स्वतःच लग्नाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला. काही काळातच हा व्‍हिडिओ व्हायरल झाला. यानंतर या समलैंगिंक विवाहाची बातमी वाऱ्यासारखी पसरली. सध्या या विवाहाची चर्चा संपूर्ण जिल्ह्यात रंगली असून, सोशल मीडियावर यावर संमिश्र प्रतिक्रिया उमटत आहेत.

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

संबंधित बातम्या

No stories found.
logo
Pudhari News
pudhari.news