Weekly Horoscope  
Latest

Weekly Horoscope | साप्‍ताहिक राशिभविष्य : २५ ते ३१ डिसेंबर २०२३

मोहन कारंडे

मेष : श्रीगणेश सांगतात की, सर्व काही तुमच्यासाठी अनुकूल आहे, असे होऊ शकत नाही. त्‍यामुळे या आठवड्यात प्रत्येक परिस्थितीत हुशारीने वागा. थोडेसे व्यक्त झाले तर यश लवकर मिळेल. एकीकडे कुटुंबात सुखद परिस्थिती निर्माण होईल, तर कुणाच्या अस्वास्थ्यामुळे वातावरण दु:खी होईल. सरकारी कर्मचाऱ्यांसाठी व्यस्त काळ असेल. कोणत्याही महत्त्वाच्या कामासाठी कठोर परिश्रम करावे लागतील. नोकरीत तुमची प्रतिभा चमकेल. या आठवड्यात प्रयत्न क्षेत्रात अपेक्षित यश न मिळाल्याने असंतोषाची भावना राहील.

वृषभ : जीवनात सुख आणि दु:ख दोन्ही येतच राहतात. त्यामुळे प्रत्येक परिस्थितीत धीर धरा. महत्त्वाच्या नात्यांमध्ये अहंकार बाळगणे ठीक नाही. जुन्या गोष्टी विसरून या आठवड्यात नव्याने आयुष्याला सुरुवात करा, असा सल्‍ला श्रीगणेश देतात. कामाच्या ठिकाणी व्यस्त असल्याने कौटुंबिक जबाबदाऱ्या वेळेवर पूर्ण करण्यावर भर द्या. या आठवड्यात कौटुंबिक वातावरण आनंददायी राहील. भौतिक सुखसोयींवर खर्च होण्याची शक्यता आहे. कोणतीही महत्त्वाची कौटुंबिक जबाबदारी पूर्ण होण्याची शक्यता आहे.

मिथुन : श्रीगणेश सांगतात की, मनावर चांगल्या आणि प्रगतीशील विचारांचा प्रभाव राहील. सकारात्मक विचारामुळे प्रगतीकडे वाटचाल कराल. महत्त्वाचे निर्णय घेताना मन गोंधळलेले राहील. आईच्या पाठिंब्याने तुमची कुटुंबाची बाजू भक्कम होईल. शैक्षणिक स्पर्धेत सुरू असलेले प्रयत्न फलदायी ठरतील. कठोर परिश्रमाने काही नवीन यश मिळेल. कर्मचार्‍यांसाठी नोकरीचे वातावरण थोडेसे अप्रिय असू शकते.

कर्क : या आठवड्यात उच्चपदस्थ लोकांशी संबंध निर्माण होतील. काही चिंता तुम्हाला सतावतील. करिअरसाठी प्रवास होऊ शकतो, असे श्रीगणेश सांगतात. जुन्या हृदयस्पर्शी घटना मनावर परिणामकारक होतील. या आठवड्यात रखडलेली कामे मार्गी लावण्याचे प्रयत्न केले जातील. कुटुंबातील सदस्यांच्या छोट्या-छोट्या बोलण्याबद्दल वाईट वाटू नका. कौटुंबिक जबाबदाऱ्या पार पाडण्यासाठी खर्च होऊ शकतो. या आठवड्यात तुम्ही भौतिक सुखसोयींबद्दल चिंतेत असाल. सरकारी कर्मचाऱ्यांसाठी व्यस्तता राहील. घरातील एखाद्याच्या अस्वस्थतेने मन अस्वस्थ होईल.

सिंह : कठीण समस्यांना धैर्याने तोंड द्‍याल. तुम्ही इतरांवर टीका करणे थांबवले तर तुम्हाला जवळच्या नातेसंबंधांचा चांगला फायदा होईल, असे श्रीगणेश सांगतात. सर्व काही सामान्य असूनही मन अनास्थेचे शिकार होईल. मनावर चांगल्या आकांक्षांचा प्रभाव राहील. नवीन परिस्थिती नवीन प्रतिभा आणेल. काही महत्त्वाच्या कामासाठी घरापासून दूर राहणे अप्रिय होईल. या आठवड्यात आध्यात्मिक भावनांचा मनावर परिणाम होईल.

कन्या : संघर्षाने नवीन यश मिळेल, असे श्रीगणेश सांगतात. कार्यक्षमतेतून प्रगती शक्य आहे. कामाच्या ठिकाणी काही विचित्र परिस्थिती अडथळा ठरतील. विद्यार्थ्यांनी शिक्षणात निष्काळजी राहू नये. धार्मिक किंवा सामाजिक कार्यामुळे प्रतिष्ठा वाढेल. घरामध्ये किरकोळ तणाव निर्माण होण्याची शक्यता आहे. रविवार आणि सोमवारी योग्य परिश्रम करूनही अपेक्षित परिणाम न मिळाल्याने चिंता राहील.

तुळ : श्रीगणेश म्‍हणतात की, स्वतःवर विश्वास ठेवा आणि क्षेत्रात तुमची प्रतिभा दाखवून तुमची योग्यता सिद्ध करा. अनेक दिवसांपासून रखडलेले महत्त्वाचे काम मार्गी लागेल. नियोजित प्रयत्न फलदायी झाल्याने आनंद होईल. नैतिक आणि अनैतिक विचार करणारे मन या आठवड्यात भौतिक वातावरणाशी ताळमेळ राखण्यास असमर्थ ठरेल. गुप्त शत्रूंपासून सावध राहा. या आठवड्यात नवीन व्यावसायिक संबंध अधिक घट्ट होतील. ज्येष्ठांचे सहकार्य मिळेल. कामाचे वातावरण आनंददायी राहील.

वृश्चिक : काही आर्थिक आणि घरगुती चिंता मनावर दबाव आणतील, असे श्रीगणेश सांगतात. चातुर्याने संबंधाचा पुरेपूर फायदा घ्याल. कामाच्या ठिकाणी तुमच्या वक्तृत्वाचा पुरेपूर फायदा घ्याल. कुटुंबाला वाचवण्याचा आणि प्रेमाचा संवाद साधण्यासाठी सप्ताहभर प्रयत्न केले जातील. कुटुंबातील कोणतेही महत्त्वाचे काम मार्गी लागेल. या आठवडय़ात विरुद्धलिंगी व्यक्तींकडे आकर्षणामुळे तणाव निर्माण होऊ शकतो. आळस टाळा.

धनु : श्रीगणेश म्हणतात की, या आठवड्यात दैवी श्रद्धेने सुख आणि शांतीची अनुभूती मिळेल. तुमचा लढाऊ स्वभाव तुम्हाला प्रत्येक समस्येचा सामना करण्यास सक्षम करेल. जुन्या हृदयस्पर्शी घटनांनी मन भरून येईल. कुटुंबात मान-सन्मानाची काळजी घेतल्याने सर्व नात्यांमध्ये सौम्यता येते. भावनिकदृष्ट्या मनाला एकटेपणा जाणवेल. सोमवार आणि बुधवारी सर्जनशील आणि सामाजिक कार्यात रुची वाढेल. अचानक काही सुखद बातमीने मन प्रसन्न राहील.

मकर : नवीन कामात व्यस्तता वाढेल. मुलांशी संबंधित काही महत्त्वाच्या जबाबदाऱ्या पार पाडताना तुम्ही चिंतेत असाल. जीवनसाथीच्या आरोग्याकडे लक्ष द्या. आपल्या कर्तव्याकडे दुर्लक्ष करू नका, असा सल्‍ला श्रीगणेश देतात. कुटुंबात काही धार्मिक कार्य पूर्ण होण्याची शक्यता आहे. तुमच्या चांगल्या भावनांमुळे कार्यात यश मिळेल. महत्त्वाच्या कामासाठी केलेल्या प्रवासात अडचणी येण्याची शक्यता आहे. वाईट स्वभावाच्या लोकांशी जवळीक हानिकारक ठरू शकते.

कुंभ : समाजकारणामुळे संबंध दृढ होतील. जुन्या चुका सुधारण्याची ही चांगली संधी आहे. त्यामुळे जुन्या तक्रारी सोडा आणि नाते गोड करा, असे श्रीगणेश सांगतात. घाईघाईने केलेल्या कामांमुळे नुकसान संभवते. राजकारण्यांशी जवळीक वाढेल. या आठवड्यात नोकरीत सहकारी किंवा अधिकाऱ्याच्या वागण्यामुळे त्रास होऊ शकतो.

मीन : श्रीगणेश म्‍हणतात की, भूतकाळ विसरा आणि वर्तमानात जगण्याचा प्रयत्न करा. नोकरीत लाभाची शक्यता राहील. अस्थिर मन ध्येयावर लक्ष केंद्रित करू शकणार नाही. भविष्याची भीती मनात राहील. घरातील खर्चाचे योग आहेत. बुधवार आणि गुरुवारी कोणतीही महत्त्वाची जबाबदारी कुशलतेने पार पाडण्याबाबत मन चिंतेत राहील. परिश्रमपूर्वक आपण प्रगतीकडे वाटचाल कराल. नवीन योजना राबवण्यासाठी तुम्ही उत्साहाने तयार व्हाल.

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

SCROLL FOR NEXT