अकोट आगाराची पेट घेतलेली एस टी बस Pudhari Photo
अकोला

अकोला : धावती एसटी बस अचानक पेटली

Burning Bus | प्रवाशी सुखरूप, बस मात्र जळून खाक

पुढारी वृत्तसेवा

अकोला - अकोट आगाराची एस टी बस अकोट ते शहानूर व पोपटखेड मार्गाने अकोट करिता येत असतांना अचानक धूर निघून एस टी बस ने पेट घेतला. ही घटना आज 2 मार्च रोजी सकाळी 9 वाजताच्या दरम्यान घडली. सुदैवाने एस टी बस मधील प्रवाशी चालकाच्या समयसूचकतेमुळे सुखरूप बचावले .

अकोट आगाराची एस टी बस क्र एम एच 40 एन - 9893 ही शहानूर कडून पोपटखेड मार्गे अकोट येत होती. रस्त्याने जात असताना बसमधुन अचानक धूर निघून पेट घेतला. चालकाच्या सतर्कतेमुळे धूर निघताच रस्त्याच्या कडेला बस उभी करून प्रवाशी व वाहक यांना बाहेर काढण्यात आले. या वेळी केवळ तीनच प्रवाशी बस मध्ये होते. काही वेळातच बस जळून खाक झाली. दरम्यान घटनेची माहिती होताच अकोट ग्रामीण पोलीस व अग्निशामक दल घटनास्थळी दाखल झाले होते. आगीचे कारण कळू शकले नाही.

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

SCROLL FOR NEXT