Mumbai traffic police x photo
मुंबई

Mumbai Traffic Police News | ट्रॅफिक पोलिसाला कडक सॅल्यूट...! थेट समुद्रात उडी घेऊन वाचवले महिलेचे प्राण

ट्रॅफिक पोलिस कॉन्स्टेबने समुद्रात उडी मारून महिलेला वाचवलं. त्यांच्या या धाडसी कृतीचे सर्वत्र कौतुक होत आहे.

मोहन कारंडे

Mumbai Traffic Police News |

मुंबई : सोमाणी जंक्शन येथे कर्तव्यावर असलेल्या पोलिस कॉन्स्टेबल भिकाजी गोसावी यांनी आपल्या शौर्याचे दर्शन घडवत एका अनोळखी महिलेला मृत्यूच्या दारातून खेचून आणले. एका महिलेने समुद्रात उडी घेतली. ही घटना पाहताच गोसावी यांनी एक क्षणही न दवडता स्वतः समुद्रात उडी मारून महिलेचा जीव वाचवण्याचा प्रयत्न केला.

मुंबई पोलिस कॉन्स्टेबल भिकाजी गोसावी सोमाणी जंक्शन येथे कर्तव्यावर होते. त्यांना एक महिला समुद्रात उडी मारताना दिसली. त्यांनी नियंत्रण कक्षाला माहिती दिली आणि वेळ वाया न घालवता समुद्रात उडी मारली आणि त्या महिलेला वाचवले. समुद्रात उडी मारल्याने महिलेची तब्बेत बिघडली होती. त्यामुळे तिला जवळच्या रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

SCROLL FOR NEXT