Dahisar Bar Raid : दहिसर येथील बारमध्ये मुलींना लपवण्यासाठी गुप्त तळघर file photo
मुंबई

Dahisar Bar Raid : दहिसर येथील बारमध्ये मुलींना लपवण्यासाठी गुप्त तळघर

डान्सबारवाल्याचे पोलिसांना आव्हान

पुढारी वृत्तसेवा

मालाड : दहिसर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत असलेल्या केम छो बारवर सुरू असलेल्या अश्लील नृत्याविरुद्ध कारवाई करण्यासाठी वाहतूक विभागाचे पोलीस निरीक्षक देवदास हंडोरे यांना स्वतः छापा टाकावा लागला. या कारवाईत 18 बार डान्सर पकडले गेले आणि एकूण 36 जणांवर गुन्हा दाखल करण्यात आला. या कारवाईमुळे पोलिसांच्या कार्यपद्धतीवर गंभीर प्रश्नचिन्ह उपस्थित झाले आहे.

सामाजिक कार्यकर्ते वैभव रूपनर यांनी मुख्यमंत्री आणि पोलीस आयुक्तांना पत्र लिहून तक्रार केली आहे की डीसीपी झोन 12 अंतर्गत दहिसर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत अजूनही डझनभर डान्स बार उघडपणे सुरू आहेत. रूपनर यांच्या तक्रारी नुसार दहिसर पूर्व परिसरात संदेश बार, न्यू पार्क बार, कृष्णा बार, चिरंजीवी बार, कव्वाली बार, राज पॅलेस बार, मीना बार, समुद्र बार, गोल्डन पॅलेस बार, सूरज बार असे डझनभर बार अजूनही निर्भयपणे सुरू आहेत, ज्यामध्ये ऑर्केस्ट्राच्या नावाखाली अश्लील नृत्य आणि वेश्याव्यवसाय चालत असल्याचे आरोप आहेत. वैभव रूपनर यांनी दावा केला आहे की, कायद्यापासून वाचण्यासाठी या बारमध्ये हायटेक व्यवस्था करण्यात आली आहे.

बारच्या आत एक गुप्त तळघर बनवण्यात आले आहे, जिथे छापेमारी दरम्यान मुली लपून राहतात. बारच्या बाहेर तैनात असलेल्या सुरक्षा रक्षकाकडे अलार्म बटण असते, जे दाबताच आतला लाईट आणि सायरन सक्रिय होतो आणि मुली लगेचच त्या कॅव्हिटीमध्ये जाऊन लपतात, अशी माहिती रूपनर यांनी दिली आहे.

लोकल ते ग्लोबल बातम्यांसाठी डाऊनलोड करा दैनिक पुढारीचे Android आणि iOS मोबाईल App.

'Pudhari' is excited to announce the relaunch of its Android and iOS apps. Stay updated with the latest news at your fingertips.

Android and iOS Download now and stay updated, anytime, anywhere.

SCROLL FOR NEXT